betvisa

Live Score - Cập nhật kết quả trực tuyến




Cập nhật trực tiếp kết quả tất cả các giải đấu trên thế giới bao gồm: Ngoại hạng Anh, Serie A, La Liga, Bundesliga, League 1… và các giải bóng đá cấp đội tuyển như Worlcup, Euro, Asian Cup…

- Tự động cập nhật , khi có bàn thắng về sẽ có tiếng BIPP

- Các trận mới diễn ra có thể chọn mục kết quả (Results)

- Có thể ấn ctr+F tìm cho nhanh , Link xem trực tiếp khung bên phải hoặc vào lịch phát sóng bóng đá

CHIA
07:00(T) [12]
Melipilla
 
90'
2 - 3
1-0
[3]
Colo Colo
 
ECUA
07:00[2]
Emelec
 
90'
2 - 2
2-1
[9]
SD Aucas
 
USB
07:05[D-5]
LA Galaxy II
 
90'
0 - 2
0-2
[D-3]
San Diego Loyal
 
CCF
08:00[B-1]
Mỹ
 
HT
0 - 0
0-0
[A-1]
Mexico
 
COLA
08:10[10]
Jag de Cordoba
 
34'
0 - 0
-
 
Atletico Huila
 
AUSVPL
12:00[6]
Heidelberg Utd
 
KT
0 - 1
0-0
[5]
Dandenong Th.
 
CZEB
15:30[1]
Sparta Praha B
 
KT
4 - 0
2-0
[16]
SK Prostejov
1
AUTB
15:30[15]
Vorwarts Steyr
 
KT
0 - 4
0-2
[1]
Blau Weiss Linz
 
TQB
15:30[B-3]
Kunshan FC
1
KT
1 - 0
1-0
[A-6]
Xinjiang Tianshan
 
-
16:00[C-6]
Beijing BIT
 
KT
1 - 6
0-5
[A-2]
Meizhou Hakka
 
SINA
16:30[6]
Tanjong Pagar
 
KT
1 - 3
0-3
[5]
Geylang Intl
 
BDNLC
17:00[11]
CD Estrela
 
KT
0 - 1
0-1
[8]
Penafiel
 
POLB
17:40[2]
Widzew Lodz
 
KT
3 - 0
2-0
[18]
Sandecja
1
DUC3
18:00[9]
Turkgucu-Ataspor
 
KT
2 - 2
1-0
[2]
Hallescher
 
DUC4DB
18:00[6]
Ger.Halberstadt
 
KT
0 - 5
0-3
[3]
Luckenwalde
 
-
18:00[4]
VSG Altglienicke
 
KT
3 - 1
0-1
[20]
Auerbach
 
-
18:00[18]
FC Eilenburg
 
KT
0 - 2
0-2
[1]
Berliner FC Dynamo
 
HQA
18:00[8]
Gangwon
 
KT
3 - 0
1-0
[4]
Suwon Bluewings
 
-
18:00[11]
Gwangju
 
KT
0 - 0
0-0
[12]
Seongnam Ilhwa Ch.
 
-
18:00[2]
Daegu
 
KT
1 - 1
0-0
[6]
Pohang Steelers
 
HQB
18:00[7]
Ansan Greeners
 
KT
1 - 1
1-0
[2]
Jeonnam Dragons
 
-
18:00[3]
Daejeon Hana Citizen
 
KT
1 - 0
1-0
[8]
Chungnam Asan
 
DUB
18:30[18]
Holstein Kiel
 
KT
0 - 3
0-2
[10]
Schalke 04
 
-
18:30[13]
Erzgebirge Aue
1
KT
0 - 0
0-0
[4]
St. Pauli
2
-
18:30[5]
Hamburger
 
KT
1 - 1
1-0
[3]
Dynamo Dresden
 
BIA
18:30[7]
Union Saint-Gilloise
 
KT
0 - 1
0-0
[3]
Club Brugge
 
TQB
18:35(T) [C-4]
Suzhou Dongwu
 
KT
1 - 2
0-2
[B-1]
Chengdu Better City
 
GHCLB
19:00
Coventry
 
KT
1 - 2
0-1
 
Wolves
 
ANHLC
19:00
Sheffield Wed.
 
KT
0 - 0
0-0
 
Huddersfield
 
DUC3
19:00[17]
Ein.Braunschweig
 
KT
0 - 4
0-2
[1]
Viktoria Berlin
 
ESTA
19:00(T) [4]
Nomme Kalju
 
KT
3 - 1
2-0
[5]
TJK Legion
 
KAZC
19:00[B-2]
FK Maktaaral
 
KT
4 - 0
1-0
[B-1]
Tobol Kostanay
 
-
19:00[D-2]
Zhetysu Taldykorgan
 
KT
0 - 0
0-0
[D-1]
Caspiy Aktau
 
DENA
19:00[8]
Silkeborg IF
 
KT
0 - 0
0-0
[9]
Aalborg BK
 
-
19:00[10]
Aarhus AGF
 
KT
1 - 2
0-1
[1]
Randers
 
DENB
19:00[6]
HB Koge
1
KT
0 - 3
0-2
[3]
Hvidovre IF
 
TQB
19:00(T) [C-3]
Guizhou FC
 
KT
0 - 0
0-0
[A-4]
Sichuan Jiuniu
 
DUC4DB
19:05[13]
Meuselwitz
 
KT
1 - 2
1-2
[10]
C. Leipzig
 
TSA
19:15[3]
St. Gallen
1
KT
2 - 2
2-0
[7]
Luzern
1
TSB
19:15(T) [6]
Vaduz
 
KT
1 - 2
0-2
[5]
Neuchatel Xamax
 
GHCLB
19:30
Feyenoord
 
KT
1 - 1
0-0
 
ADO Den Haag
 
BRAU20
19:30
Flamengo/RJ U20
 
KT
3 - 1
1-1
Corinthians/SP U20
 
BDNLC
20:00[4]
Famalicao
 
KT
1 - 0
1-0
[12]
Estoril
 
POLA
20:00[11]
Warta Poznan
1
KT
1 - 1
0-1
[4]
Pogon Szczecin
1
POLB
20:00[9]
Gornik Polkowice
 
KT
1 - 1
0-1
[11]
Podbeskidzie
 
KAZC
20:00[C-1]
Akzhayik Oral
 
KT
3 - 0
1-0
[C-2]
Astana
 
LATA
20:00[8]
Noah Jurmala
 
KT
0 - 3
-
[4]
FK Liepaja
 
TDA
20:00[1]
Djurgardens
 
KT
2 - 1
0-0
[8]
Hacken
 
DENB
20:00[8]
Nykobing
 
KT
4 - 4
2-3
[4]
Fredericia
 
MASL
20:00[2]
Terengganu
 
KT
0 - 0
0-0
[7]
Sabah FA
 
-
20:00[10]
Pahang
 
KT
1 - 0
1-0
[9]
Petaling Jaya City
 
MAPL
20:00[5]
Johor Darul Takzim II
 
KT
3 - 0
1-0
[6]
Kelantan United
 
-
20:00[8]
PDRM FA
 
KT
0 - 0
0-0
[11]
FAM-MSN
 
GHCLB
21:00(T) 
Konyaspor
 
KT
1 - 0
0-0
 
Antalyaspor
 
-
21:00
Arsenal
 
KT
1 - 2
0-1
 
Chelsea
 
SCOA
21:00[2]
Aberdeen
 
KT
2 - 0
1-0
[11]
Dundee Utd
 
BIA
21:00[15]
Zulte-Waregem
 
KT
1 - 2
0-0
[4]
Standard Liege
 
LITA
21:00[6]
FK Riteriai
 
KT
2 - 1
0-1
[7]
Dainava Alytus
 
FIN3
21:00
KaaPo Kaarina
 
KT
4 - 0
3-0
TPV Tampere
 
CZEA
21:00[5]
Banik Ostrava
 
KT
5 - 1
4-0
[15]
Zlin
 
-
21:00[4]
Slovacko
 
KT
1 - 0
0-0
[8]
C. Budejovice
 
UKRA
21:00[10]
FC Mariupol
1
KT
1 - 2
0-0
[1]
Desna Chernigiv
 
DENA
21:00[12]
Vejle
 
KT
2 - 2
1-1
[7]
Brondby
 
BDNLC
21:30[6]
SC Farense
 
KT
0 - 0
0-0
[18]
Santa Clara
 
NGA
21:30[11]
Ural S.r.
 
KT
1 - 1
1-0
[5]
Nizhny Nov
 
TSA
21:30[6]
Servette
 
KT
0 - 2
0-0
[5]
Lugano
 
-
21:30[1]
Basel
 
KT
6 - 1
5-0
[10]
Sion
 
KAZC
22:00[A-2]
Ordabasy
1
KT
0 - 1
0-0
[A-3]
FK Kyzylzhar
 
-
22:00[A-4]
SDYuShOR 8
 
KT
0 - 4
0-1
[A-1]
Shakhter Kar.
 
MDVA
22:00[4]
Zimbru
1
KT
0 - 2
0-0
[1]
Milsami
 
FINB
22:00[2]
Gnistan
 
KT
1 - 2
0-1
[1]
RoPS Rovaniemi
 
FIN3
22:00
KuFu-98
 
KT
0 - 1
0-1
 
NJS Nurmijarvi
 
SLOA
22:00[9]
Domzale
 
KT
1 - 1
1-1
[5]
Tabor Sezana
 
CZEB
22:00[5]
Sellier&Bellot Vlasim
 
KT
4 - 1
1-1
[15]
MFK Chrudim
 
-
22:00[10]
Varnsdorf
 
KT
2 - 1
1-1
[13]
Vik.Zizkov
1
TDB
22:00[10]
Vasteras
 
KT
3 - 1
1-1
[1]
Landskrona
 
-
22:00[16]
Falkenbergs
 
KT
1 - 1
0-1
[4]
Norrby
 
AUTA
22:00[1]
RB Salzburg
 
KT
7 - 1
2-0
[7]
SV Ried
 
-
22:00[9]
Austria Wien
 
KT
1 - 1
0-1
[8]
Wattens
 
-
22:00[11]
Wolfsberger AC
 
KT
1 - 4
1-4
[4]
Sturm Graz
 
UZBA
22:00[9]
Metallurg Bekabad
 
KT
1 - 2
0-0
[5]
Qyzylqum
 
-
22:00(T) [10]
Kokand-1912
 
KT
1 - 2
0-1
[8]
Navbahor
 
CHIA
22:00[15]
Huachipato
 
KT
0 - 0
0-0
[1]
U. La Calera
 
SCOA
22:30[9]
Motherwell
 
KT
2 - 3
2-1
[3]
Hibernian
 
POLA
22:30[13]
Cracovia Krakow
 
KT
1 - 2
0-1
[6]
Slask Wroclaw
2
FINB
22:30[7]
MuSa Pori
1
KT
2 - 6
1-3
[5]
EIF Ekenas
 
-
22:30[4]
Jaro
 
KT
0 - 0
0-0
[11]
KPV Kokkola
 
FIN3
22:30
Grankulla IFK
 
KT
0 - 2
0-2
 
PIF Parainen
 
TDA
22:30[7]
Kalmar
 
KT
1 - 0
0-0
[14]
Mjallby AIF
 
-
22:30[15]
Ostersunds
 
KT
1 - 1
1-0
[4]
Hammarby
 
BLRA
22:45[12]
FK Slutsk
 
KT
1 - 1
1-1
[4]
Dinamo Minsk
 
HUNA
22:45[7]
Zalaegerzseg
 
KT
1 - 1
0-0
[6]
MOL Fehervar FC
 
URUA
22:45(T) [6]
CA Torque
 
KT
0 - 3
0-1
[4]
Liverpool P. (URU)
 
BDNLC
22:59[1]
SC Covilha
 
KT
3 - 1
1-0
[14]
CD Mafra
 
-
22:59[10]
Arouca
1
KT
0 - 1
0-1
[5]
Rio Ave
 
ARMA
22:59[2]
Urartu
 
KT
3 - 0
0-0
[9]
Noravank SC
 
POLB
22:59[14]
Stomil Olsztyn
 
KT
1 - 2
0-2
[5]
Chrobry Glogow
 
ESTA
22:59[7]
Trans Narva
 
KT
1 - 4
0-3
[1]
Levadia T.
 
SVKA
22:59[9]
Dunajska Stred
 
KT
2 - 1
1-1
[10]
Liptovsky Mikulas
 
-
22:59[12]
Zlate Moravce
 
KT
0 - 1
0-0
[2]
MSK Zilina
 
-
22:59[4]
Senica
 
KT
2 - 1
0-0
[7]
Spartak Trnava
 
DENA
22:59[6]
Odense BK
 
KT
0 - 2
0-1
[3]
Kobenhavn
 
PERA
22:59(T) [B-8]
Cusco FC
 
KT
2 - 3
1-1
[B-7]
Alianza Huanuco
 
RMNA
23:15[12]
Universitatea Craiova
 
KT
1 - 2
1-0
[3]
Botosani
 
GHCLB
23:30
Stade Brestois
 
KT
1 - 2
0-1
 
Mallorca
 
BIA
23:30[14]
Gent
 
KT
2 - 2
1-0
[16]
Beerschot-Wilrijk
 
UKRA
23:30[6]
Dinamo Kiev
 
KT
4 - 0
3-0
[12]
Veres Rivne
 
-
23:30[4]
Vorskla
 
KT
2 - 0
1-0
[15]
Rukh Vynnyky
 
ARGA
23:30[B-8]
Defensa YJ
 
KT
3 - 2
0-0
[B-9]
Gimnasia LP
 
CROA
23:55[9]
Hajduk Split
 
KT
1 - 0
1-0
[8]
Sibenik
 
SRBA
23:55[5]
Cukaricki Belgrade
 
KT
2 - 1
1-0
[13]
FK Metalac GM
 
GHCLB
00:00(T) 
Huesca
 
KT
1 - 0
0-0
 
Castellon
 
-
00:00(T) 
Cadiz
 
KT
1 - 2
0-1
 
Almeria
 
BDNLC
00:00[9]
Casa Pia AC
 
KT
0 - 1
0-1
[2]
Vitoria Guimaraes
 
NGA
00:00[8]
Krasnodar
 
KT
0 - 1
0-0
[7]
Khimki
 
-
00:00[15]
Rostov
 
KT
2 - 4
1-2
[1]
Zenit
 
LATA
00:00[1]
Rigas Futbola Skola
 
KT
4 - 1
2-0
[7]
METTA/LU Riga
 
MDVA
00:00[3]
Petrocub
 
KT
5 - 0
1-0
[7]
Sfintul Gheorghe
 
CZEA
00:00[13]
Bohemians 1905
 
KT
1 - 2
1-0
[3]
Vik.Plzen
 
MEXA
00:00[6]
Toluca
 
KT
3 - 1
1-1
[9]
Tigres UANL
1
BULA
00:15(T) [7]
Lok. Sofia
 
KT
1 - 0
1-0
[12]
Lok. Plovdiv
 
CHIA
00:30[13]
Palestino
 
KT
3 - 2
0-0
[10]
U. Espanola
 
PHASC
01:00(T) 
Lille
2
KT
1 - 0
1-0
 
PSG
4
POLA
01:00[16]
Jagiellonia
 
KT
3 - 0
2-0
[1]
Rakow Czestochowa
 
HUNA
01:00[10]
Ujpest
 
KT
1 - 2
0-1
[4]
Puskas Akademia
 
CZEB
01:00[4]
Brno
 
KT
2 - 1
0-1
[11]
Opava
 
ARGB
01:00[A-1]
Ate Brown
 
KT
0 - 0
0-0
[A-13]
CA Mitre Salta
 
-
01:00[B-3]
Deportivo Moron
 
KT
1 - 0
1-0
[B-11]
Ferro Carril Oeste
 
-
01:00[A-5]
Gim.Mendoza
 
KT
0 - 3
0-3
[A-3]
Quilmes
 
-
01:00[B-7]
Almagro
 
KT
2 - 2
1-1
[B-6]
Gimnasia Jujuy
 
-
01:00[B-12]
San Telmo
 
KT
1 - 0
1-0
[B-8]
Ind.Rivadavia
 
-
01:00[A-12]
Estudiantes Rio Cuarto
 
KT
1 - 1
1-0
[A-8]
Agropecuario AAC
 
-
01:00(T) [B-1]
CA Guemes
1
KT
0 - 0
0-0
[B-9]
Tristan Suarez
 
BRAU20
01:00
Palmeiras/SP U20
 
KT
3 - 0
1-0
Fortaleza/CE U20
 
-
01:00
Santos/SP U20
1
KT
1 - 3
0-2
Bahia/BA U20
 
-
01:00
Vasco DG/RJ U20
 
KT
1 - 2
1-0
Fluminense/RJ U20
 
-
01:00
SC Recife/PE U20
 
KT
0 - 0
0-0
Chapecoense U20
 
-
01:00
Gremio/RS U20
 
KT
0 - 2
0-1
Ceara/CE U20
 
URUA
01:00[11]
CA Fenix
 
KT
0 - 1
0-0
[1]
Plaza Colonia
 
ARGB
01:10[A-4]
San Martin Tucuman
 
KT
0 - 0
0-0
[A-15]
Estudiantes BsAs
 
SLOA
01:15[4]
O.Ljubljana
 
KT
3 - 1
1-0
[2]
Maribor
 
PERA
01:15(T) [B-6]
Binacional
 
KT
1 - 5
0-2
[A-3]
Melgar
 
GHCLB
01:30
Parma
1
KT
0 - 3
0-1
 
Sassuolo
 
-
01:45
Perugia
 
KT
2 - 0
1-0
 
Cesena
 
ARGA
01:45[B-3]
Talleres Cordoba
 
KT
0 - 0
0-0
[B-2]
Boca Juniors
 
BIHA
02:00[7]
Siroki Brijeg
 
KT
0 - 0
0-0
[11]
Radnik Bijeljina
 
BIA
02:00[18]
Antwerpen
 
KT
0 - 1
0-0
[1]
Kortrijk
 
CROA
02:00[5]
Dinamo Zagreb
 
KT
3 - 3
2-3
[1]
HNK Rijeka
 
-
02:00[2]
NK Osijek
 
KT
0 - 0
0-0
[6]
Slaven Belupo
 
RMNA
02:00[6]
UTA Arad
 
KT
1 - 1
1-0
[4]
Steaua Bucuresti
 
SRBA
02:00[1]
FK Partizan
 
KT
4 - 0
2-0
[10]
FK Vozdovac
 
BRAA
02:00[2]
Atl. Mineiro/MG
1
KT
2 - 0
0-0
[6]
Atletico/PR
 
-
02:00[10]
Corinthians/SP
 
KT
1 - 3
0-3
[5]
Flamengo/RJ
 
BRAU20
02:00
Cruzeiro/MG U20
 
KT
2 - 2
2-0
Botafogo/RJ U20
 
-
02:00
Sao Paulo/SP U20
1
KT
1 - 1
1-1
Internacional/RS U20
 
BLVA
02:00[9]
Real Tomayapo
 
KT
0 - 1
0-0
[7]
Oriente Petrolero
 
CHIB
02:00[1]
Puerto Montt
 
KT
1 - 0
1-0
[16]
CCDA Fernandez Vial
 
-
02:00[7]
Rangers Talca
 
KT
1 - 0
1-0
[12]
Iquique
 
COLA
02:00[17]
Patriotas
 
KT
1 - 0
0-0
[6]
La Equidad
 
COLB
02:00[14]
Bogota FC
 
KT
2 - 0
1-0
[15]
Barranquilla
 
ECUA
02:00[15]
Orense SC
1
KT
2 - 2
1-2
[10]
Delfin SC
1
USW
02:00[1]
Portland Tho. Nữ
 
KT
2 - 0
2-0
[10]
Kansas City Nữ
 
BDNLC
02:30[3]
Boavista
 
KT
2 - 0
1-0
[13]
Portimonense
 
CHIA
03:00(T) [9]
Univ. de Chile
 
KT
2 - 1
0-0
[2]
Univ. Catolica
 
VENA
03:00[A-7]
Aragua
 
KT
1 - 0
1-0
[A-2]
Gran Valencia
 
CRCA
03:00[9]
Jicaral Sercoba
 
KT
3 - 2
0-0
[12]
Herediano
1
PERA
03:30(T) [B-5]
Sport Boys
 
KT
0 - 0
0-0
[B-3]
Alianza Lima
 
USB
03:30[D-4]
Tacoma Defiance
 
KT
0 - 0
0-0
[C-5]
New Mexico United
 
ARGA
04:00[A-4]
River Plate
 
KT
1 - 1
0-0
[B-10]
CA Huracan
1
COLA
04:00[16]
Envigado
 
KT
1 - 0
0-0
[8]
America Cali
 
PARA
04:00[6]
Guarani CA
 
KT
4 - 1
1-0
[7]
12 de Octubre
 
URUA
04:00[5]
CA Penarol
 
KT
2 - 0
2-0
[3]
CA River Plate (URU)
 
USB
04:00[B-8]
Sporting Kansas II
 
KT
1 - 2
1-1
[B-3]
Memphis 901
 
MEXB
04:00[12]
Atlante
 
KT
3 - 0
2-0
[13]
Correcaminos
 
BRAA
04:15[12]
Bahia/BA
 
KT
0 - 1
0-0
[15]
SC Recife/PE
 
-
04:15[20]
Chapecoense
 
KT
0 - 1
0-1
[8]
Santos/SP
 
BRB
04:15[5]
CRB/AL
 
KT
1 - 1
1-1
[17]
Ponte Preta/SP
 
-
04:15[12]
Remo/PA
 
KT
1 - 0
1-0
[14]
CSA/AL
 
BLVA
04:15[10]
CD Guabira
 
KT
0 - 0
0-0
[8]
Always Ready
 
ECUA
04:30[3]
Independiente JT
 
KT
4 - 0
2-0
[8]
Macara
1
USAA
05:00[Dong-5]
Philadelphia Union
 
KT
1 - 1
1-1
[Dong-13]
Chicago Fire
 
USW
05:00[3]
Chicago RS Nữ
 
KT
3 - 1
2-0
[5]
Wash. Spirit Nữ
 
VENA
06:00[B-5]
Hermanos Colmenares
 
KT
1 - 1
1-1
[B-3]
Estu.Merida
 
USW
06:00[6]
Houston Dash Nữ
 
KT
1 - 1
0-0
[2]
NJ/NY Gotham Nữ
 
MEXA
06:00[5]
Santos Laguna
 
KT
1 - 1
0-0
[17]
Cruz Azul
 
COLA
06:05[15]
Once Caldas
 
KT
0 - 2
0-1
[3]
Millonarios
 
ARGA
06:15[A-3]
San Lorenzo
 
KT
1 - 1
0-0
[A-5]
Banfield
 
PARA
06:15[2]
Olimpia Asuncion
1
KT
0 - 2
0-0
[5]
Guairena FC
 
BRAA
06:30[9]
Atletico/GO
 
KT
1 - 1
1-1
[18]
America/MG
 
-
06:30[7]
Ceara/CE
 
KT
3 - 1
1-1
[3]
Fortaleza/CE
 
URUA
06:30[2]
Nacional Montevideo
 
KT
2 - 0
1-0
[12]
Dep. Maldonado
 
USAA
06:30[Dong-11]
Toronto
 
KT
1 - 1
1-1
[Dong-3]
Nashville FC
 
USB
06:30[A-3]
Miami Fusion
1
KT
3 - 2
1-2
[A-5]
Ch. Battery
 
AUSQSL
13:15
Sunshine Coast
 
Hoãn
vs
-
Olympic FC QLD
 
AUSBPL
14:00[6]
Toowong FC
 
Hoãn
vs
-
[3]
Bayside Utd
 
AUSQSL
15:00
Brisbane Strikers
 
Hoãn
vs
-
Redlands Utd
 
GHCLB
20:30
Almere City
 
Hoãn
vs
-
 
FC Koln
 
-
22:59
Real Sociedad B
 
Hoãn
vs
-
 
Burgos CF
 
LITA
23:00[1]
Zalgiris
 
Hoãn
vs
-
[3]
FK Panevezys
 
SRBA
23:55[16]
Mladost Lucani
 
Hoãn
vs
-
[9]
FK Vojvodina
 
BIHA
00:00[9]
Borac Banja Luka
 
Hoãn
vs
-
[2]
FK Tuzla City
 
BULA
01:00[10]
Arda Kardzhali
 
Hoãn
vs
-
[4]
Cska Sofia
 
BRAA
02:00[11]
Fluminense/RJ
 
Hoãn
vs
-
[13]
Juventude/RS
 

Link Các Trận Hot được cập nhật : Lịch Phát Sóng Bóng Đá

Link Tự Động Cập nhật Và Sopcast : Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến (Số 1)

Link Tự Động Cập nhật Và Sopcast : Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến (Số 2)

Nguồn: Roja Direct

m88
sky88
188BET, cá độ bóng đá, nhà cái uy tín
XĐóng
X Đóng 
debet