betvisa

Live Score - Cập nhật kết quả trực tuyến




Cập nhật trực tiếp kết quả tất cả các giải đấu trên thế giới bao gồm: Ngoại hạng Anh, Serie A, La Liga, Bundesliga, League 1… và các giải bóng đá cấp đội tuyển như Worlcup, Euro, Asian Cup…

- Tự động cập nhật , khi có bàn thắng về sẽ có tiếng BIPP

- Các trận mới diễn ra có thể chọn mục kết quả (Results)

- Có thể ấn ctr+F tìm cho nhanh , Link xem trực tiếp khung bên phải hoặc vào lịch phát sóng bóng đá

GHCLB
22:30
Brabrand IF
 
90'
1 - 0
0-0
 
Skive IK
 
CZEB
22:59[3]
Usti & Labem
 
90'
1 - 2
0-1
[4]
Jihlava
 
DUC4BA
00:00[3]
Bayern Munich II
 
90'
6 - 3
5-1
[6]
VfB Eichstatt
 
-
00:00[11]
Buchbach
 
90'
4 - 0
2-0
[20]
TSV 1896 Rain
 
-
00:00[18]
Unterhaching
 
90'
1 - 0
0-0
[14]
Augsburg II
 
GHCLB
01:00
Fuenlabrada
 
90'
0 - 0
0-0
 
Getafe
 
POLB
01:00[10]
Korona Kielce
 
90'
2 - 0
2-0
[9]
Skra Czestochowa
 
BIHA
01:00[2]
Sloboda Tuzla
 
90'
1 - 0
1-0
[3]
Leotar Trebinje
 
UKRA
01:00[9]
Kolos Kovalivka
 
90'
1 - 0
0-0
[3]
Metalist Kharkiv
 
URUA
01:00[7]
CA Rentistas
1
90'
1 - 3
0-1
[9]
Cerro Largo
 
SLOA
01:15[6]
Aluminij
 
85'
0 - 2
0-1
[5]
NK Radomlje
 
PERA
01:15(T) [A-8]
Uni.San Martin
 
82'
1 - 1
1-0
[A-2]
Cienciano
 
AUTB
01:25[9]
Floridsdorfer AC
 
76'
1 - 2
0-1
[8]
Austria Wien II
 
GHCLB
01:30
Wigan
 
67'
2 - 1
1-0
 
Preston North End
 
POLA
01:30[18]
Gornik Zabrze
 
66'
1 - 2
1-1
[13]
Lech Poznan
 
POLB
01:30[4]
GKS Tychy
 
65'
0 - 1
0-0
[17]
LKS Lodz
 
HUNA
01:30[2]
Gyirmot SE
 
52'
1 - 0
1-0
[11]
MTK Budapest
 
RMNA
01:30(T) [1]
Rapid Bucuresti
 
60'
0 - 0
0-0
[5]
Farul Constanta
 
TSB
01:30[3]
Winterthur
 
66'
2 - 1
1-0
[10]
Wil 1900
 
GHCLB
01:45
Burton Albion
 
55'
0 - 1
0-1
 
Newcastle
 
BIA
01:45[9]
Genk
 
55'
2 - 2
2-1
[18]
Oostende
 
IREA
01:45[5]
Drogheda Utd
 
54'
0 - 1
0-0
[9]
Waterford Utd
 
IREB
01:45[9]
Cork City
 
55'
1 - 0
0-0
[4]
UC Dublin
 
-
01:45[1]
Shelbourne
 
55'
2 - 1
2-1
[8]
Cobh Ramblers
 
-
01:45[7]
Cabinteely
 
51'
0 - 1
0-1
[5]
Bray Wanderers
 
-
01:45[6]
Athlone
 
52'
0 - 1
0-1
[3]
Treaty United
 
-
01:45[10]
Wexford Youths
 
55'
1 - 0
1-0
[2]
Galway
 
IREA
02:00[1]
Shamrock Rovers
 
HT
1 - 1
1-1
[2]
St. Patrick's
 
SRBA
02:00[5]
FK Napredak
 
HT
0 - 0
0-0
[3]
FK Radnicki 1923
 
BRB
02:00[5]
Goias/GO
 
HT
0 - 0
0-0
[8]
Operario/PR
 
BLVA
02:00[16]
San Jose
 
HT
0 - 2
0-2
[7]
Nacional Potosi
 
BDNLC
02:15
Pacos Ferreira
 
40'
0 - 0
-
[12]
Gil Vicente
 
COLB
03:00[8]
Atletico
0.87
 
? : ?
-1/4
[11]
Tigres(COL)
0.97
PERA
03:30(T) [B-2]
Dep. Municipal
0.89
 
? : ?
+1/2
[B-4]
Sporting Cristal
0.95
VENA
04:00[C-4]
Mineros Guayana
0.76
 
? : ?
-1/2
[C-3]
Atl.Venezuela
0.94
BLVA
05:15[15]
Real Potosi
-0.97
 
? : ?
-1/2
[5]
Royal Pari
0.81
BRB
06:00[2]
Coritiba/PR
-0.90
 
? : ?
-1/4
[1]
Nautico/PE
0.81
VENA
06:00[A-6]
Carabobo
 
 
? : ?
[A-1]
Dep.Guaira
 
PARA
06:30[10]
River Plate (PAR)
0.94
 
? : ?
+1/4
[4]
Cerro Porteno
0.88
USAA
06:30[Dong-6]
New York City
-0.98
 
? : ?
-1
[Dong-5]
Columbus Crew
0.89
ECUA
07:00[12]
Manta FC
0.85
 
? : ?
+3/4
[4]
Catolica Quito
0.99
USAA
07:00[Dong-3]
Orlando City
-0.97
 
? : ?
-3/4
[Dong-10]
Atlanta United
0.89
MEXA
07:00[4]
Mazatlan FC
0.82
 
? : ?
+1/2
[1]
Pachuca
-0.91
MEXB
07:00[13]
Pumas Tabasco
0.88
 
? : ?
-1/4
[12]
Oaxaca
0.94
BRB
07:30[19]
Cruzeiro/MG
0.91
 
? : ?
-1/2
[18]
Londrina/PR
1.00
BLVA
07:30[12]
Blooming
0.92
 
? : ?
-3/4
[2]
CA Palmaflor
0.90
COLA
08:00
Dep.Quindio
0.92
 
? : ?
+0
[18]
Rionegro Aguilas
0.92
CRCA
08:00[8]
Perez Zeledon
0.83
 
? : ?
+1/2
[2]
Dep. Saprissa
0.99
USAA
09:00[Tay-3]
LA Galaxy
-0.95
 
? : ?
-1/2
[Tay-8]
Portland Timbers
0.87
MEXA
09:00[8]
Puebla
-0.93
 
? : ?
-1/2
[13]
Chivas Guad.
0.84
OLPW
15:00(T) [E-2]
Canada Nữ
 
KT
0 - 0
0-0
[F-2]
Brazil Nữ
 
-
16:00(T) [E-1]
V.Q Anh Nữ
 
KT
2 - 2
0-1
[G-3]
Australia Nữ
 
NHATA
16:00[10]
Consa. Sapporo
 
KT
0 - 2
0-1
[15]
Gamba Osaka
 
AUSQSL
16:45
Gold Coast Knights
 
KT
2 - 1
1-0
Logan Light.
 
OLPW
17:00[G-1]
Thụy Điển Nữ
 
KT
3 - 1
1-1
[E-3]
Nhật Bản Nữ
 
AUSVPL
17:00[10]
Green Gully SC
 
KT
0 - 2
0-2
[2]
Bentleigh Greens
 
TQA
17:00(T) [A-4]
Guangzhou City
 
KT
4 - 2
2-0
[A-8]
Qingdao FC
 
-
17:00(T) [A-1]
Shandong Taishan
 
KT
2 - 0
1-0
[A-5]
Luoyang Longmen
 
AUSVPL
17:30[12]
Dandenong City
 
KT
2 - 0
2-0
[8]
Melb. Knights
 
AUSBPL
17:35[7]
Centenary Stormers
 
KT
2 - 1
1-0
[5]
Mount Gravatt
 
OLPW
18:00(T) [F-1]
Hà Lan Nữ
 
KT
2 - 2
1-2
[G-2]
Mỹ Nữ
 
CZEU19
18:00
Pribram U19
 
KT
1 - 2
1-0
Brno U19
 
AUSFWP
18:30[4]
Perth Glory U21
 
KT
1 - 1
1-1
[7]
Armadale SC
 
SINA
18:45[3]
Hougang Utd
 
KT
1 - 2
1-0
[1]
Alb. Niigata (SIN)
 
TQA
19:00(T) [A-2]
Shenzhen FC
 
KT
2 - 1
1-1
[A-3]
Guangzhou FC
 
-
19:00(T) [A-7]
Cangzhou Mighty Lions
 
KT
1 - 1
1-0
[A-6]
Chongqing Lifan
 
GHCLB
21:00
Naestved BK
 
KT
5 - 3
1-2
 
B93 Kobenhavn
 
KAZC
21:00[B-2]
FK Taraz
 
KT
1 - 0
0-0
[B-4]
Atyrau
 
GHCLB
21:45
Dordrecht 90
 
KT
0 - 0
0-0
 
Fortuna Sittard
 
-
22:00(T) 
Cadiz
 
KT
0 - 2
0-0
 
Espanyol
 
-
22:00(T) 
B.Dortmund
 
KT
3 - 0
3-0
 
Bologna
 
-
22:00
Fiorentina
 
KT
4 - 0
1-0
 
Virtus Verona
 
ARMA
22:00[12]
BKMA Yerevan
 
KT
0 - 4
0-1
[3]
Pyunik
 
LITA
22:00[9]
Banga
 
KT
2 - 1
1-0
[8]
Dziugas FC
 
UZBA
22:00[7]
Lok. Tashkent
 
KT
2 - 0
2-0
[3]
Nasaf Qarshi
 
-
22:00(T) [11]
Mash'al Mubarek
 
KT
2 - 1
0-0
[12]
Surkhon Termiz
 
FINA
22:30[7]
Ilves Tampere
 
KT
1 - 0
0-0
[12]
AC Oulu
 
-
22:30[3]
Lahti
 
KT
3 - 0
1-0
[11]
KTP Kotka
 
FINB
22:30[8]
TPS Turku
 
KT
2 - 2
1-1
[4]
MP Mikkeli
 
FIN3
22:30
PEPO
 
KT
5 - 0
3-0
 
PeKa
 
GHCLB
22:59
Aris Limassol
 
KT
0 - 2
0-0
 
Doxa Katokopia
 
NGA
22:59[13]
Krylya Sovetov
 
KT
0 - 1
0-0
[9]
Spartak Moscow
 
-
22:59[16]
Arsenal-Tula
 
KT
0 - 3
0-3
[1]
Rubin Kazan
 
POLA
22:59[5]
Zaglebie Lubin
 
KT
3 - 1
1-1
[15]
Gornik Leczna
 
POLB
22:59[18]
Odra Opole
 
KT
1 - 4
0-1
[1]
Miedz Legnica
 
RMNA
22:59[8]
Gaz Metan Medias
 
KT
2 - 2
1-1
[13]
Arges Pitesti
 
UKRA
22:59[10]
FC Lviv
 
KT
0 - 3
0-0
[1]
Shakhtar Donetsk
 
PERA
22:59(T) [A-7]
Academia Cantolao
 
KT
2 - 2
1-0
[A-9]
Ayacucho FC
1
HUNA
23:15[12]
Paksi
 
KT
2 - 3
0-1
[1]
Mezokovesdi SE
 
DUB
23:30[1]
Karlsruher
 
KT
3 - 0
1-0
[18]
Darmstadt
 
-
23:30[7]
Paderborn 07
 
KT
2 - 2
1-0
[8]
Nurnberg
 
DUC4BA
23:30[7]
V. Aschaffenburg
 
KT
2 - 2
1-1
[17]
Greuther Furth II
 
AUTB
23:30[11]
Grazer AK
 
KT
1 - 1
1-1
[4]
Horn
 
-
23:30[10]
Rapid Wien II
 
KT
0 - 0
0-0
[12]
LASK Juniors
 
-
23:30[2]
Liefering
 
KT
2 - 1
0-0
[13]
St.Polten
 
-
23:30[6]
SV Lafnitz
1
KT
1 - 4
1-3
[1]
Aust Lustenau
 
-
23:30[3]
Wacker Innsbruck
 
KT
2 - 0
1-0
[16]
Kapfenberg
 
GHCLB
23:45
Hertha Berlin
 
KT
3 - 2
2-1
 
Al Hilal
 
-
23:45
Heracles Almelo
 
KT
4 - 1
1-0
 
RKC Waalwijk
 
IRNA
23:45[4]
Tractor SC
 
KT
5 - 1
3-1
[15]
SaiPa Karadj
 
-
23:45[7]
Peykan
 
KT
0 - 2
0-2
[1]
Persepolis
 
-
23:45[10]
Sanat Naft
 
KT
2 - 1
1-1
[16]
Machine Sazi
 
-
23:45[5]
Gol Gohar
 
KT
2 - 2
0-1
[12]
Nassaji Mazandaran
 
-
23:45[9]
Shahr Khodrou
 
KT
0 - 0
0-0
[6]
Foolad Khozestan
 
-
23:45[3]
Esteghlal Tehran
 
KT
1 - 2
0-0
[2]
Sepahan
 
-
23:45[11]
Aluminium Arak
 
KT
0 - 1
0-1
[13]
Naft M. Soleyman
 
-
23:45[14]
Zobahan
 
KT
0 - 1
0-0
[8]
Mes Rafsanjan
 
ALGA
23:45[2]
CR Belouizdad
 
KT
2 - 1
2-1
[9]
JS Kabylie
 
SRBA
23:55[15]
Proleter NS
 
KT
2 - 2
0-1
[12]
FK Novi Pazar
 
GHCLB
00:00
Eindhoven
2
KT
0 - 2
0-0
 
Lierse
 
-
00:00
NAC Breda
 
KT
1 - 0
1-0
 
Lommel
 
-
00:00
NEC Nijmegen
 
KT
2 - 0
1-0
 
OFI Creta
 
-
00:00
Valencia
 
KT
1 - 0
0-0
 
Levante
 
-
00:00
Zaragoza
 
KT
1 - 1
1-0
 
Atromitos
 
DUC4BA
00:00[10]
Rosenheim
 
KT
1 - 0
0-0
[8]
Nurnberg II
 
-
00:00[2]
SpVgg Bayreuth
 
KT
2 - 3
0-2
[1]
Wacker Burghausen
 
DUC4DB
00:00[4]
Chemnitzer
 
KT
1 - 0
1-0
[11]
Union Furstenwalde
1
CZEA
00:00[16]
Teplice
 
KT
1 - 3
1-2
[1]
Slavia Praha
 
DENB
00:00[8]
Jammerbugt
 
KT
1 - 2
0-1
[1]
Lyngby
1
-
00:00[9]
Hobro I.K.
 
KT
1 - 1
0-1
[5]
Vendsyssel FF
 
DUC4BA
00:30[16]
Memmingen
 
KT
2 - 2
2-0
[9]
Illertissen
 
BLRA
00:30(T) [9]
Energetik-BGU
 
KT
0 - 2
0-1
[3]
Rukh Brest
 
GHCLB
01:00
Rotherham Utd
 
KT
0 - 1
0-1
 
Middlesbrough
 
-
01:00
Fleetwood Town
 
KT
2 - 1
0-1
 
Leeds Utd
 
-
01:00
Vicenza
 
KT
0 - 1
0-0
 
Lecce
 
BULA
01:00[1]
Slavia Sofia
 
KT
0 - 0
0-0
[6]
Tsarsko Selo
 
CROA
01:00[1]
Lok. Zagreb
 
KT
3 - 2
1-1
[10]
Hrvatski Dragovoljac
 
SVKA
01:00(T) [11]
Sered
 
KT
2 - 3
0-0
[1]
Ruzomberok
 
AUSQSL
17:30
Eastern Suburbs
 
Hoãn
vs
-
Moreton Bay Utd
 
BLRA
21:00[8]
FK Minsk
 
Hoãn
vs
-
[16]
Sputnik Rechitsa
 
GHCLB
21:30
Strasbourg
 
Hoãn
vs
-
 
Freiburg
 
ESTA
23:30[4]
Nomme Kalju
 
Hoãn
vs
-
[5]
TJK Legion
 
DUC3
00:00[13]
Duisburg
 
Hoãn
vs
-
[17]
Havelse
 
GHCLB
00:30
Cambuur
 
Hoãn
vs
-
 
Emmen
 

Link Các Trận Hot được cập nhật : Lịch Phát Sóng Bóng Đá

Link Tự Động Cập nhật Và Sopcast : Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến (Số 1)

Link Tự Động Cập nhật Và Sopcast : Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến (Số 2)

Nguồn: Roja Direct

m88
sky88
188BET, cá độ bóng đá, nhà cái uy tín
XĐóng
X Đóng 
debet